Bæjarráð

Ágúst Bjarni Garðarsson Brekkuás , formaður, B
Kristinn Andersen Austurgötu 42, varaformaður, D
Ólafur Ingi Tómasson Fjóluhvammi 9, D
Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7, S
Jón Ingi Hákonarson, Nönnustíg 5, C
Guðlaug S. Kristjánsdóttir, Kirkjuvegi 4, L, áheyrnarfulltrúi
Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, M, áheyrnarfulltrúi

 

Fjölskylduráð

Valdimar Víðisson Brekkuás 7, formaður, B
Helga Ingólfsdóttir Brekkugötu 26, varaformaður, D
Guðbjörg Oddný Jónasdóttir Norðurbakka 11c, D
Árni Rúnar Þorvaldsson, Stekkjarhvammi 5, S
Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, M
  Árni Stefán Guðjónsson, Hverfisgötu 35, C, áheyrnarfulltrúi
  Hulda Sólveig Jóhannsdóttir, Glitvöllum 3 L, áheyrnarfulltrúi

Varamenn:
Erla Ragnarsdóttir Glitvangi 15, D
Magna Björk Ólafsdóttir Dalsás 10b, B
Sólon Guðmundsson Efstuhlíð 31,
Svava Björg Mörk, Fífuvöllum 17, S
Sævar Gíslason, Engjavöllum 5b, M
  Auðbjörg Ólafsdóttir, Hverfisgötu 52b, C, varaáheyrnarfulltrúi
  Lilja Eygerður Kristjánsdóttir, Blómvöllum 14, L, varaáheyrnarfulltrúi

 

Fræðsluráð

Kristín María Thoroddsen Burknabergi 4, formaður, D
Margrét Vala Marteinsdóttir Hvammabraut 10, varaformaður, B
Bergur Þorri Benjamínsson Eskivöllum 7, D
Sigrún Sverrisdóttir, Hamrabyggð 9, S
Birgir Örn Guðjónsson, Daggarvöllum 3, L
  Vaka Ágústsdóttir, Stuðlabergi 80 C, áheyrnarfulltrúi
  Bjarney Grendal Jóhannesdóttir, Miðvangi 107, M, áheyrnarfulltrúi

Varamenn:
Kristjana Ósk Jónsdóttir, Heiðvangi 58, D
Jóhanna Erla Guðjónsdóttir, Miðvangi 10, B
Guðvarður Ólafsson, Lindarhvammi 10,
Steinn Jóhannsson, Lindarbergi 84, S
Klara G. Guðmundsdóttir, Þrastarási 73, L
  Harpa Þorsteinsdóttir, Vallarbarði 12, varaáheyrnarfulltrúi
  Hólmfríður Þórisdóttir, Eskivöllum 5, M, varaáheyrnarfulltrúi

 

Skipulags- og byggingaráð

Ólafur Ingi Tómasson Fjóluhvammi 9, formaður, D
Ágúst Bjarni Garðarsson Brekkuás 5, varaformaður, B
Lovísa Traustadóttir Spóaási 24,
Stefán Már Gunnlaugsson, Glitvöllum 19, S
Gísli Sveinbergsson, Skipalóni 5, M
Ómar Ásbjörn Óskarsson, Þrastarási 14, C, áheyrnarfulltrúi
  Sigurður P. Sigmundsson, Fjóluhlíð 14, L, áheyrnarfulltrúi

Varamenn:
Kristján Jónas Svavarsson Hverfisgötu 63, D
Anna Karen Svövudóttir Smárabarði 2c, B
Vaka Dagsdóttir Drekavöllum 40,
Einar Pétur Heiðarsson, Ölduslóð 24, S
Arnhildur Ásdís Kolbeins, Gauksás 57, M
  Jón Garðar Snædal Jónsson, Klukkuvöllum 5 C, varaáheyrnarfulltrúi
  Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1, L, varaáheyrnarfulltrúi

 

Umhverfis- og framkvæmdaráð

Helga Ingólfsdóttir Brekkugötu 26, formaður, D
Árni Rúnar Árnason Garðstíg 1, varaformaður, B
Skarphéðinn Orri Björnsson Kvistavöllum 29, D
Friðþjófur Helgi Karlsson, Norðurbakka 5a, S
Helga Björg Arnardóttir, Álfaskeiði 1, L
  Þórey S. Þórisdóttir, Þúfubarði 9, C, áheyrnarfulltrúi
  Arnhildur Ásdís Kolbeins, Gauksás 57, M, áheyrnarfulltrúi

Varamenn:
Tinna Hallbergsdóttir Blikaási 25, D
Garðar Smári Gunnarsson Álfaskeið 84,
Lára Janusdóttir,
Sverrir Jörstad Sverrisson, Sunnuvegi 11, S
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir, Glitvöllum 3, L
Ingvar Sigurðsson, Miðvangi 107, M, varaáheyrnarfulltrúi
  Ásta Rut Jónasdóttir, Hraunbrún 35, C, varaáheyrnarfulltrúi

 

Bláfjallanefnd

Kristjana Ósk Jónsdóttir Heiðvangi 58.

Varamaður:
Einar Baldvin Brimar Lækjarbergi 34.

 

Forsetanefnd

Skipuð forseta bæjarstjórnar ásamt varaforsetum, sbr. 17. tl. A. liðar 39. gr. Samþykkta um stjórn Hafnarfjarðarkaupstaðar. 

Adda María Jóhannsdóttir, Skógarhlíð 7, S, áheyrnarfulltrúi
Jón Ingi Hákonarson, Nönnustíg 5, C, áheyrnarfulltrúi
Sigurður Þ. Ragnarsson, Eskivöllum 5, M, áheyrnarfulltrúi

 

Hafnarstjórn

Kristín María Thoroddsen Burknabergi 4, formaður, D
Ágúst Bjarni Garðarsson Brekkuás 5, B
Magnús Ægir Magnússon Staðarhvammi 9, D
Jón Grétar Þórsson, Urðarstíg 8, S
Jón Ingi Hákonarson, Nönnustíg 5, C

Varamenn:
Helga Ragnheiður Stefánsdóttir Sævangi 44, D
Guðmundur Fylkisson Móabarði 20
Lára Árnadóttir Furuvellir 26,
Gylfi Ingvarsson, Garðavegi 5, S
Daði Lárusson, Hverfisgata 46, C

 

Barnavernd

Kosningum frestað.

Íþrótta- og tómstundanefnd

Brynjar Þór Gestsson, formaður Strandgötu 27, B
Tinna Hallbergsdóttir, varaformaður Blikaási 25, D
Sigríður Ólafsdóttir, Háahvammi 11, S

Varamenn:
Einar Freyr Bergsson Erluási 3, D
Einar Baldvin Brimar Lækjarbergi 34, B
Vilborg Harðardóttir, Stuðlabergi 38, S

 

Menningar- og ferðamálanefnd

Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, Norðurbakka 11c, formaður, D
Þórey Anna Matthíasdóttir, Hringbraut 11, varaformaður, B
Sigurbjörg Anna Guðnadóttir, Hringbraut 75, S

Varamenn:
Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir Vitastíg 12,
Njóla Elísdóttir Móabarði 33,
Guðjón Karl Arnarson, Hverfisgötu 6a, S

 

Stjórn Hafnarborgar

Rósa Guðbjartsdóttir Kirkjuvegi 7, D
Pétur Gautur Svavarsson Arnarhrauni 27, D
Böðvar Ingi Guðbjartsson, Móabarði 36, L

 

Stjórn Markaðsstofu Hafnarfjarðar

Kristín María Thoroddsen,Burknabergi 4, D
Jóhanna Erla Guðjónsdóttir Miðvangi 10, B
Arnbjörn Ólafsson, Hamarsbraut 17, L

 

Heilbrigðisnefnd

Linda Hrönn Þórisdóttir Lækjarhvammi 10, D
Sævar Gíslason, Engjavöllum 5b, M

Varamenn:
Guðmundur Sigurðsson Norðurbakka 3a
Elínbjörg Ingólfsdóttir, Þrastarási 51, M

 

Fulltrúaráð SSH

Ólafur Ingi Tómasson Fjóluhvammi 9, D
Ágúst Bjarni Garðarsson Brekkuás 5, B
Kristín María Thoroddsen Burknabergi 4, D
Friðþjófur Helgi Karlsson, Norðurbakka 5a, S
Vaka Ágústsdóttir, Stuðlabergi 80, C

 

Svæðisskipulagsnefnd höfuðborgarsvæðisins

Ólafur Ingi Tómasson, Fjóluhvammi 9, aðalmaður, D
Bjarney Grendal Jóhannesdóttir, Miðvangi 107, varamaður, M

 

Stjórn Reykjanesfólksvangs

Þórður Ingi Bjarnason Lækjarhvammi 10,

 

Stjórn Sorpu

Ágúst Bjarni Garðarsson Brekkuás 5, B

Varamaður:
Kristinn Andersen Austurgötu 42, D

 

Stjórn Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins bs

Rósa Guðbjartsdóttir Kirkjuvegi 7, D

 

Stjórn Strætó

Helga Ingólfsdóttir, Brekkugötu 26, D

Varamaður:
Ólafur Ingi Tómasson Fjóluhvammi 9, D

 

Almannavarnarnefnd

Rósa Guðbjartsdóttir Kirkjuvegi 7, D
Guðmundur Fylkisson Móabarði 20,

Varamenn:
Sigríður Kristinsdóttir, Erluási 21
Kristinn Andersen Austurgötu 42, D

 

Kjörstjórn

Hildur Helga Gísladóttir Klausturhvammi 15
Þórdís Bjarnadóttir Heiðvangi 80,
Torfi Karl Antonsson, Þrastarási 16, S
  Elínbjörg Ingólfsdóttir, Þrastarási 51, M, áheyrnarfulltrúi

Varamenn:
Guðmundur Fylkisson Móabarði 20
Örn Tryggvi Johnsen Hraunbrún 48
Helena Mjöll Jóhannsdóttir, Austurgötu 29b, S
Kristinn Jónsson, Hringbraut 41, M, varaáheyrnarfulltrúi.